Tantou ตะวันตก Industrial Park, Songgang Town, Bao'an District, เซินเจิ้น, 518,105 PRCHINA
บ้าน ผลิตภัณฑ์48V DC เพาเวอร์ซัพพลาย

1310nm มัลติพาวเวอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ Media Converter สำหรับเครือข่ายออปติคอล

ได้รับการรับรอง
อย่างดี Rack Mount ออนไลน์ UPS สำหรับการขาย
อย่างดี Rack Mount ออนไลน์ UPS สำหรับการขาย
บริษัท มีน้ำใจบริการหลังการขายและพยายามอย่างดีที่สุดเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า เราจะมีความร่วมมือระยะยาว

—— อัลเบิร์

นี้เป็นแพลตฟอร์มการจัดหาที่ยอดเยี่ยมบริการที่นึกถึงและสินค้าที่มีคุณภาพดี

—— ฟิลิป

คุณสามารถให้ฉันแผนการที่ดีที่สุดและจะช่วยให้ลูกค้าของฉันรู้สึกดีมากผมหวังว่าเราจะมีโอกาสที่จะให้ความร่วมมืออีก

—— ทิม

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

1310nm มัลติพาวเวอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ Media Converter สำหรับเครือข่ายออปติคอล

ประเทศจีน 1310nm มัลติพาวเวอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ Media Converter สำหรับเครือข่ายออปติคอล ผู้ผลิต
1310nm มัลติพาวเวอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ Media Converter สำหรับเครือข่ายออปติคอล ผู้ผลิต 1310nm มัลติพาวเวอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ Media Converter สำหรับเครือข่ายออปติคอล ผู้ผลิต 1310nm มัลติพาวเวอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ Media Converter สำหรับเครือข่ายออปติคอล ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  1310nm มัลติพาวเวอร์ออฟติคอลไฟเบอร์ Media Converter สำหรับเครือข่ายออปติคอล

รายละเอียดสินค้า:

Place of Origin: Shenzhen(China)
ชื่อแบรนด์: DYS/OEM
ได้รับการรับรอง: IS09001-2015.ROHS
Model Number: Media converter

การชำระเงิน:

Minimum Order Quantity: 50pcs
Packaging Details: 1pcs in 1 packign or Customized
Delivery Time: 3days
Payment Terms: T/T or L/C,Western Union
Supply Ability: 500000PCS / Month
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
Features: Stable switch power supply Name: Optical Fiber Media Converter
Applications: CATV Usage: LAN
Work termerture(℃): Work termerture(℃) Store temperature(℃): -40~60

1310nm Multimode Power Optical Fiber Media Converter For Optical Network Quick Details: Brand Name: DYS Model Number: Fiber Converter band width:1310nm Multimode Humidity: 5%-95% Power Loss: <55w Operating Temperature: 0℃~50℃ Applications CATV LAN Optical Network Features Stable switch power supply, guarantee the products long time working, convenience for changing power. 10/100Mbps self-adapt, full-duplex or half duplex Support crossover cord and direct cord, self-adapt

รายละเอียดการติดต่อ
CHINA UPS Electronics Co., Ltd.
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ความถี่สูงออนไลน์ UPS

เฟสเดียว / ไฟสามเฟส UPS แบบออนไลน์สำหรับระบบการสื่อสาร

อัจฉริยะ AC ถึง DC เครื่อง UPS เอทีเอ็ม UPS แบบบูรณาการออนไลน์ UPS เฟสเดียว

UPS แบบกำหนดเอง UPS / 3 เฟส UPS แบบกำหนดเองสำหรับความถี่ต่ำสำหรับเครือข่ายหรือทางหลวง

พลังงานแสงอาทิตย์แผงไฟถนน

ประเทศจีนผู้ผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนน LED

ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50 วัตต์ | ซีรีส์แบบบูรณาการ

65 IP 3000K 4000K พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนไฟไฟฟ้าโซลาร์เซลล์พลังงานแสงอาทิตย์ไฟสว่างจ้า

ความถี่ต่ำ UPS ออนไลน์

พลังงานสูงความถี่ต่ำออนไลน์ UPS IP20 DSP ควบคุมสำหรับอุตสาหกรรม

UPS ความถี่ต่ำออนไลน์พร้อมฟังก์ชัน Touch Screen 10-200KVA

3Phase ความถี่ต่ำออนไลน์ UPS ที่มีการแยกหม้อแปลงภายใน

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ ความถี่สูงออนไลน์ UPS ผู้ผลิต. Copyright © 2014 - 2020 fairfoodcompany.com. All Rights Reserved. Developed by ECER